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Wizara ya Maji′

S,」.P4与6,

DODOMA書

YAH: MAOMBI YA FEDHA KIAS量CHA SHIしINGI 36′750′000〃00 KWA AJILI YA

KAZI ZA NYONGEZA KATIKA MRADI WA DHARURA YA KUKAB量LIANA NA

UVIKO- 19.

丁afadha= husika na mada tajwa hapo juu“

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mjini Bariadi (BARUWASA) inaleta maombi

ya kuiipwa kwa fedha kiasi cha shilingi 36′750′000"00/= m侮n欄e脇加im 5確り謝

鴇ba m hamshi dy kwa ajili ya kazi ya fundi mjenzi 40ca伍mのanaefanya kazi za

kupeieka nishati ya umeme kwenye vyanzo vya Maji v叩ryopo Izunya na Mahina kama

ma“po ya nyongeza“

Kazi h剛isa両ka wakati wa kuandaa gharama ha=si za M「adi wa kukab舶na na ugonjwa

wa uvIKO-19 unaoendelea, Hadi sasa Utekelezaji wa Kazi Umefikia as冊ia 50〃 Mkataba

wa kazi hii umeambatishwa kwa rejea.

SIN �JInaia　FundiMjenzi“ocal �Kazianayofanya. �Fedha　　　ambayo 

′ ��haijatipwa。 36,7与0,000.00/= 

1 �M/S　　Pentagon　　Electrical �Kaziya　fundiwa 

Services, �kufikisha　nishatiya 

佐OC∂l厄mの �umeme　kwenye vyanzoviw冊vya IzunyanaMahina. 

]uml �a ��雪6,750,000。00l= 

Wako katika utumishi wa umma.



WIZARA YA IVIAJI

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA BARIADI

TeIegrams “MAJi Tei No: 028-2700204S.L.P‾64, Ba「iadi

Fax: 028-2700204, Baruapepe: mdba「uwasa@yahoo.com

MKATABA MDOGO WA AjIRA ZA MAFUNDI

l(A「T YA

MKURUGENZI MT各NDAJI WA BARUWASA S.L。P 64′ BARIADI′ SIMIYU

NA

PENTAGON ELECTRICAL S管RVICES S.し。P 7O2, SHINYANGA

KWA

KAZI YA r的pELEKA UMEME KWENYE VYANZO VYA 〕MAJ重VYA SANUNGU

MAHINA,重ZU珊RA NA NYAUMATA

MKATABA NA.BRD/UWASA/甲OW董R/ 2021-2022/W/02

Novemba′ 2021



FOMU F2: MKATABA MDOGO WA AJIRA ZA MAFUNDI

KAZI YA KUPELEKA UMEME KWENYE VYANZO VYA MAJI VYA

SANUNGU MAHINA. IZUNYA NA NYAUMATA

MKATABA HUU unafanyika l。。 tar。h。葦∴∵ mw。Zi.母〕.誓喜

20之、し…　　　　　　　　　　　　　　　　　　　　　　　　　　　言

BAINA YA -

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAF量　WA MAZINGIRA BARIAD重

(BARUWASA) S.L.P 64 (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama
``Mwajiri au BARUWASA’’) kwa upande mmQja;

ⅣA

Pentagoni Electrical Servises S.L.P　702　SHINYANGA (ambaye katika

Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiriwa au Fundi,,) kwa upande

mWlnglne.

KWAMBAkwa pamQja Mwajiri na Mwajiri watajulikana kama pande mbili za

Mkataba.

a) Mwajiri ni Mamlaka ya maji wenye jukumu la kutekeleza ujen卒Wa

miradi ya maJl mJml na kusimamia utoaji wa huduma ya maJl na

usa丘wa mazmglra mJml.

b) Mwajiriwa ni mtu binafsi anayefinya shughuli zake binafsi za ujenzi

Shinyanga ;

C) Mwajiri anakusudia kumwajiri Mwajiriwa kwa kipindi cha muda

mfupi wa miezi miwili;

d) Mwajir王wa anakubali matakwa ya Mwajiri na anakubali kwa hiari

yake mwenyewe kuajiriwa kwa muda mfupi kama fundi wa kupeleka

nishati ya umeme kwenye vyanzo vya mayl vya Mahina na Nyaumata.

MKATABA HUU UNASHUHUDIAkwa pande zote mbili kukubaliana kama

ifuatavyo:



1. RADHUMUNI YA MKATABA

Mkataba huu ni kwa ajili ya Kupeleka nishati ya umeme kwenye vyanzo vya

maJl vya Sanungu Mahina ,Izunya na Nyaumata. Mwajiriwa atapaswa

kufanya kazi zifuatazo:

・ Kujenga I可ia kuu ya umeme yenye msongo wa 33Kv kutoka

kwenye nguzo ya kuchukulia umeme (taping poles) mpaka kwenye

transfoma

・ Kujenga vituo vya transfoma kw七nye vyanzo vya Mahina na

Nyaumata

・ Kujenga `sert/ice肋ne’kutoka kwenye transfoma kwenda kwenye

VyanZO vya maJl vya Sanungu Mahina, Izunya na Nyaumata

2. MUDA WA UTEKELEZAJI WA KAZ重

Kazi hii itafanyika kwa muda wa siku　6O, ambapo itaanza tarehe

25/ 1 1/2021 na itakamilika tarehe 25/1/2021

3. MALIPO YA UTBKELBZAJI WA KAZI

a) Mwajiriwa atalipwa jumla ya kiasi cha Tshs 36,750,00O/=kwa ajili

ya utekelezaji wa mradi huu;

b) Malipo ya Mwajiriwa yatakuwa ni fedha za批anzania tu qu7tZaれiaれ

S脇軌gs);

C) Malipo hayo yatalipwa kwa hundi ambayo italipwa benki;

d〉 Malipo ya Mwajiriwa yatalipwa kwa awamu mbili　(2) kama

ifuatavyo:

i・ Malipo ya awamu ya kwanza ya Tsh 23?426タOOO yatalipwa

mara baada ya kukamilisha kazi ya kupeleka nishati ya

umeme kwenye vyanzo vya maji Izunya na Nyaumata.・

e) M租ipo ya yanayobaki ya Tsh 13,324,000/= yatalipwa mara baada

ya kukamilisha kazi ya kupeleka nishati ya umeme kwenye vyanzo

vya maJI Vya Sanungu Mahina tuenzI Wa mradi・

fl Kabla ya malipo ya mwisho kufanyika,Mwajiriwa anapaswa

kuwasilisha taarifa zote zinazohitajika na kufanya marQjesho ya

vifaa vyote vya kazi na fedha za mradi kama zitakuwepo.

4. HAKI NA WAJIBU WA MWAJIRI

Mwajiri anbaye atawakilishwa na Msimamizi wa Kazi, atakuwa na wajibu

na majukumu yafuatayo:

i. Kutoa vifaa vyote kwa ajili ya uchimbaji wa kazi hii;

ii・ Kusimamia Ta kuthibitisha ubora wa kazi inayofanywa na

士undi;

iii.　Kuwasiliana na uongozi wa eneo husika namna ya

kuwashirikisha wananchi/Jumuiya ya Watumia Mali katika

shughuli za ujenzi wa Mradi;　　　　　　　　　,



iv. Endapo kazi itakayofanywa na Mwajiriwa haitafikia viwango vya

ubora unaotakiwa, Mwajiri atachukuwa hatua stahiki‾ dhidi ya

Mwajiriwa huyo; na Msimamizi wa Mradi ata mtaarifu fundi wa

kazi hii kwamba ameshindwa kutimiza masharti ya

m akub aliano

v. Kuhakikisha kuwa endapo Mwajiriwa-atafanya kazi isiyokidhi

viwango au isiyoridhisha, Mwajiriwa huyo anarek油sha au

kurudiwa upya kazi hiyo kwa gharama zake mwenyewe.

5. HAK| NA WAJIBU WA MWAJIRIWA

Mwajiriwa ambaye ni fundi atakuwa na wajibu na majukumu yafuatayo:

a) Kuhakikisha kuwa anatekeleza uje血　wa kazi zote kama

zilivyoelekezwa kwenye sehemu ya l (Madhumuni ya Mkataba)

kulingana na ramani na vIPlmO Viliyotolewa na Mwajiri;

b) Kuhakikisha kuwa anawajibika kufanya kila janbo ambalo kwa

ujumla wake litaleta mafanikio kwenye mradi atakaoujenga;

c) Atatekeleza majukumu yakekwa uaminifu, uadi皿, umakini na

weledi mkubwa na endapo atatekeleza kinyume na matakwa haya,

hatua za kisheria zitachukuliwa dhidi yake;

d) Atawajibika kwa Msimamizi wa Mradi (Prqiect胸hage叶kwa

utendaji wake wa kila siku na atatekeleza maelekezo anayopewa na

kiongozi huyo;

e) Atawajibika kuhudhuria mikutano ya tathmini ya mradi pamQja na

watendaji wengme Wa timu yake kila itakapopangwa;

o Atawajibika kuwasilisha taarifa za utekelezaji wa mradi kila

zitakap ohitaj ika ;

g) Kuhakikisha malipo ya vibarua na mafundi walioajiriwa kwa

r血kataba midogo yanafanyika kwa wakati; na

h) Kufinya usafi eneo la ujenzi wa mradi na kuondoa mabaki yote ya

vifaa vya叫enzl na kuviweka katika eneo litakaloelekezwa na

Msimamizi wa Mradi.

6. UTOAJI WA MIKATABA MIDOGO

Mwajiriwa anaweza kuingia Mikatal⊃a midogo kiasi kadhaa ya utekelezaji wa

kazi na vibarua (CaStJa=abouγeri)watakaokuwa chini ya usimamizi wake.

7. UCHELEWESHAJI WA UTEKELEZAJI WA MRADI

Endapo kazi haitakamilika katika muda uliopangwa’Mwajiriwa atalipa falni

ya asilimia5 ya malipo ya kazi yote kwa kila siku ya ucheleweshwaji

isipokuwa kukiwa na 、 Sababu ya mslngl ya uCheleweshwaji wa kazi

ulioidhinishwa kwa maahdishi na Msimamizi wa Mradi・



8.’DHAMÅNA YA UHARIBIFU

Mwajiriwa atawajibikakulipa gharama za uharibi血　au madhara yoyote臆

yatakayosababishwa na wafanyakazi wake au vifaa vyake wakati wa
utekelezaji wa mradi; na

Gharama hizo au madhara hayo yatabainishwa na Msimamizi wa Mradi kwa

maandishi.

9. SHERIA量TAKAYOTUMIKA　　　　　　　　　　　　　　　　　　　　=

Mkataba huu utaongozwa na kusimamiwa na Sheria za Tanzania・

10.　　　USULUHISHI WA MGOGORO　‘

Endapo kutatokea mgogoro wa aina yoyote baina ya Mwajiri na Mwajiriwa

kuhusu utekelezaji wa mradi huu:

a) Pande zote mbili zitatatua mgogoro huo kwa njia ya amani ya

mazungumzo ambapo makubaliano ya pande hizi mbili yatapelekea

Mkataba huu kufanyiwa marekebisho; na

b) Endapo mgogoro huo utashindikana kutatatuliwa kwa r互ia ya amani ya

mazungumzo, Pande zote mbili zinaweza kuchukua hatua stahiki za

kisheria kwa mujibu wa Sheri貧Za Tanzania.

1 1.　　　KUS量TISHA MKATABA

Mkataba huu unaweza kusitishwa endapo upande mmQJa au Pande zote

mbili za Mkataba zitashindwa kutekeleza wajibu wake au masharti ya

Mkataba huu.

12.　　MAREKEBISHO YA MKATABA HUU

Kwamba Mwajiri na Mwajiriwa wanaweza kubadilisha baadhi ya masharti

ya Mkataba huu kwa makubaliano ya pamQja kwa rula ya maandishi.

13.　　　MÅSHARTI YA NYONGEZA

Masharti mahsusi ya nyongeza kuhusiana nautekelezaji wamradi huu ni

PamQ]a na:

a〉 MⅧa kuzidi kunyesha na kusababisha kushindwa kuingia eneo la

kazi

b) Kuchelpwesha vitendea kazi (COnStruCtion materials〉

C) Kuchelewa kwa Malipo



KWA USHUHUDA HUU’Pande zote mbili zinaweka sahihi zao katika

Mkataba huu siku na tarehe kama ilivyooneshwa hapa chini:

MWAJIRIWA (FUNDI) Shahidi:

・ina擁部・轟碑…・加商昭し飾頂n。:跳.続航母丑…竣

Cheo:.….詔.命

Sahihi:

Tarehe∴・包〆J新星・!・・・ ,ar。h。:

キ∵∴・∴二
トん、倒、gれフ
……………J

(



FOMUF3:MAHITAJiYAKAZl 

州ALAMRADI:MRADIWAKUPEしEKAUM恥EKWENYEWANZO NA　MA 

EしEZOYAKAZl (DESCRIPTiON) �KiPiMO (UM丁) km �KiASl (QUAN丁iW) 3 �B王i �GHARAMA (AMOUNT) 11,213,000/= 

1 2 �Kujengar互iakuuyaumeme ���(COS丁),臆 5,606,500場 

yenyemsongowa33Kvkutoka 
kwenye　nguzo　ya　kuchukulia 

umeme(tapingpoles)mpaka kwenyetransfoma Ku‘en’tu 

3 �JgaVIOVyatransfoma kwenyevyanzovyaMahinana �nr �2 �6ノアう6,000 �13,512,000/= 

Nyaumata K’`　●, 

uJenga　SeγZ/lCeJ肌e　kutoka �nr �2 �6,12,500 �12,025,500/= 

kwenye　transfoma　kwenda 

kwenye　vyanzo　vyamaJIVya 

Sanungu　Mahina,Izunya　na 

Nyaumaぬ 

」UMしAKUU �����36,750,000/= 


